Trang chủ » Máy hàn Tig Hồng ký HK TIG 315 AC/DC-380V
Hồng ký
Hồng ký
Máy hàn Tig Hồng ký HK TIG 315 AC/DC-380V
0 đánh giá
Mã sản phẩm: HK TIG 315 AC/DC
Bảo hành: 12 tháng
Xuất xứ: Việt Nam
Công nghệ: Anh Quốc
Trọng lượng: 32 kg
Lượt xem: 3980
Giá bán (chưa VAT)
19,630,000 VNĐ
20,700,000 VNĐ
Tiết kiệm
1,070,000 VNĐ = 5%
Chọn số lượng: Hết hàng
  • thietbidiencamtay.com
Đặt hàng qua điện thoại
THANH TOÁN KHI NHẬN HÀNGGIAO HÀNG MIỄN PHÍ NỘI THÀNH
HỖ TRỢ ĐẶT HÀNG QUA ĐIỆN THOẠI:
Hotline: 0972.888.247 - 0907.513.315
Địa chỉ 1: Số 82 Ngõ 651 Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội (Hướng dẫn đường đi)
Địa chỉ 2: 70/55/3 Nguyễn Sỹ Sách - P.15 - Q. Tân Bình - Tp. HCM (Hướng dẫn đường đi)
Làm việc: Từ 8h00 đến 18h00, T2- T7 Hàng Tuần
- Máy sử dụng được khi điện yếu (≥ 180V)
- iết kiệm điện năng 50% - 60%
- Hiển thị dòng hàn bằng kỹ thuật số
- Hiệu suất làm việc cao. Có chế độ bảo vệ khi: quá nhiệt, quá tải, nguồn điện không ổn định.
- Vật liệu hàn: Sắt, Inox, Đồng (sử dụng thêm que bù)
- Ứng dụng: Hàn cửa sắt, Inox, vật dụng gia đình, công nghiệp, xây dựng…
Lưu ý:
✅7 ngày miễn phí đổi trả - Hoàn tiền ngay 100% (Lỗi của nhà sản xuất)
✅Giao hàng nhanh tại nhà - Chỉ thanh toán sau khi nhận hàng
Thông số kỹ thuật chi tiết máy:
MODEL HK TIG 315A AC/DC
Điện thế vào ± 15% 3 pha 380V
Tần số (Hz) 50/60 Hz
Công suất đầu ra 13.1 KVA
Cường độ ra 5 – 315A
Điện thế ra 50 – 70 VDC
Chu kỳ công tác 60%
Trọng lượng 32 kg
Kích thước thùng (mm) 650x450x580
Sử dụng que hàn (mm) 2.6 – 4.0
Sử dụng kim hàn (mm) 1.6-2.4-3.2
Máy hàn Tig Jasic Tig-315P ACDC
Hotline: 0965.419.555 or 0907.513.315
Đ/c 1: Số 82 Ngõ 651 Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội.
Đ/c chi nhánh Quảng ninh: Số 1052 đường Hạ Long - P. Bãi cháy - Tp. Hạ Long - Quảng ninh.
Email: giaiphapcongnghiepvn@gmail.com
Website: https://thietbidiencamtay.com
Đánh giá & Bình luận
Chia sẻ nhận xét của bạn về Máy hàn Tig Hồng ký HK TIG 315 AC/DC-380V
Có 0 bình luận:
Sản phẩm cùng hãng
Máy cắt plasma Hồng Ký HK 70A 380V
13,149,000 VNĐ 15,350,000 VNĐ
3 đánh giá
Máy hàn que Hồng ký HK 200N
Máy hàn que Hồng ký HK 200N
2,159,000 VNĐ 2,830,000 VNĐ
0 đánh giá
Máy mài bàn Hồng ký 1HP 380V
Máy mài bàn Hồng ký 1HP 380V
Máy mài bàn 2 đá Hồng ký 1HP 220V