Trang chủ » Máy cắt tường bê tông tự động OB-1000DW
Oubao
Oubao
Máy cắt tường bê tông tự động OB-1000DW
0 đánh giá
Mã sản phẩm: OB-1000DW
Bảo hành: 6 tháng
Xuất xứ: Trung quốc
Công nghệ: Đức
Trọng lượng: 40 Kg
Lượt xem: 3922
Giá bán (chưa VAT)
62,790,000 VNĐ
66,120,000 VNĐ
Tiết kiệm
3,330,000 VNĐ = 5%
Chọn số lượng: Còn hàng
  • thietbidiencamtay.com
Đặt hàng qua điện thoại
THANH TOÁN KHI NHẬN HÀNGGIAO HÀNG MIỄN PHÍ NỘI THÀNH
HỖ TRỢ ĐẶT HÀNG QUA ĐIỆN THOẠI:
Hotline: 0972.888.247 - 0907.513.315
Địa chỉ 1: Số 82 Ngõ 651 Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội (Hướng dẫn đường đi)
Địa chỉ 2: 70/55/3 Nguyễn Sỹ Sách - P.15 - Q. Tân Bình - Tp. HCM (Hướng dẫn đường đi)
Làm việc: Từ 8h00 đến 18h00, T2- T7 Hàng Tuần
Máy cắt bê tông đường kính lớn Oubao OB-1000DW tự động
Máy cắt tường bê tông Oubao OB-1000DW là dòng máy cắt bê tông đường kính lớn có trang bị bộ điều khiển tự động, có thể lắp được các loại lưỡi cắt bê tông dao động trong khoảng từ 300mm -> 1000mm một cách thoải mái, an toàn và bền bỉ. Máy có khả năng cắt chiều sâu tối đa lên tới 42cm.
Máy cắt đường bê tông OB-800DW được trang bị động cơ siêu khủng với công suất lên tới 7180W cùng một tốc độ vòng tua khá phù hợp ở 280V/P thêm nữa lại đường trang bị bộ bảo vệ lưỡi cắt che chắn cho người vận hành nên tuyệt đối an toàn.
✅7 ngày miễn phí đổi trả - Hoàn tiền ngay 100% (Lỗi của nhà sản xuất)
✅Giao hàng nhanh tại nhà - Chỉ thanh toán sau khi nhận hàng
 máy cắt bê tông tự động oubao ob-1000dw
Thông số kỹ thuật:
Điện áp: 220V/ 50Hz
Công suất: 7180W
Chiều sâu cắt tối đa: 420mm
Tốc độ không tải: 280V/P
Đường kính lưỡi cắt: 300 -> 1000mm
Trọng lượng Motor: 40 Kg
Kích thước: 550x550x880mm
Bảo hành: 6 tháng
Xuất xứ: Trung quốc
Công nghệ: Đức
máy khoan rút lõi oubao
Hotline: 0965.419.555 or 0907.513.315
Đ/c 1: Số 82 Ngõ 651 Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội.
Đ/c 2: A3D1 - DX13 - KĐT Đặng Xá - Gia Lâm - Hà Nội
Đ/c 3: chi nhánh Quảng Ninh: Số 1052 đường Hạ Long - P. Bãi Cháy - Tp. Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
Email: giaiphapcongnghiepvn@gmail.com
Website: https://thietbidiencamtay.com
Đánh giá & Bình luận
Chia sẻ nhận xét của bạn về Máy cắt tường bê tông tự động OB-1000DW
Có 0 bình luận:
Điện áp: 220V/ 50Hz
Công suất: 7180W
Chiều sâu cắt tối đa: 420mm
Tốc độ không tải: 280V/P
Trọng lượng Motor: 40 Kg
Kích thước: 550x550x880mm