Trang chủ » Máy mài Kynko S1M-KD01-100B
Kynko
Kynko
Máy mài Kynko S1M-KD01-100B
0 đánh giá
Mã sản phẩm: S1M-KD01-100B
Bảo hành: 6 tháng
Xuất xứ: Trung quốc
Công nghệ: Đức
Trọng lượng: 1,9 kg
Lượt xem: 3406
Giá bán (chưa VAT)
959,000 VNĐ
1,155,000 VNĐ
Tiết kiệm
196,000 VNĐ = 17%
Chọn số lượng: Còn hàng
  • thietbidiencamtay.com
Đặt hàng qua điện thoại
THANH TOÁN KHI NHẬN HÀNGGIAO HÀNG MIỄN PHÍ NỘI THÀNH
HỖ TRỢ ĐẶT HÀNG QUA ĐIỆN THOẠI:
Hotline: 0972.888.247 - 0907.513.315
Địa chỉ 1: Số 82 Ngõ 651 Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội (Hướng dẫn đường đi)
Địa chỉ 2: 70/55/3 Nguyễn Sỹ Sách - P.15 - Q. Tân Bình - Tp. HCM (Hướng dẫn đường đi)
Làm việc: Từ 8h00 đến 18h00, T2- T7 Hàng Tuần
Máy mài Kynko S1M-KD01-100B
✅7 ngày miễn phí đổi trả - Hoàn tiền ngay 100% (Lỗi của nhà sản xuất)
✅Giao hàng nhanh tại nhà - Chỉ thanh toán sau khi nhận hàng
 Máy mài Kynko S1M-KD01-100B
Máy mài Kynko S1M-KD01-100B
Thông số kỹ thuật:
Điện áp: 220V/ 50Hz
Công suất: 720W
Tốc độ không tải: 12.000 V/P
Đường kính đĩa: 100mm