Trang chủ » Máy mài Dongcheng S1M-FF02-125B
Dongcheng
Dongcheng
Máy mài Dongcheng S1M-FF02-125B
0 đánh giá
Mã sản phẩm: S1M-FF02-125B
Bảo hành: 6 tháng
Xuất xứ: Trung quốc
Công nghệ: Nhật bản
Trọng lượng: 2 kg
Lượt xem: 3813
Giá bán (chưa VAT)
899,000 VNĐ
1,345,000 VNĐ
Tiết kiệm
446,000 VNĐ = 33%
Chọn số lượng: Còn hàng
  • thietbidiencamtay.com
Đặt hàng qua điện thoại
THANH TOÁN KHI NHẬN HÀNGGIAO HÀNG MIỄN PHÍ NỘI THÀNH
HỖ TRỢ ĐẶT HÀNG QUA ĐIỆN THOẠI:
Hotline: 0972.888.247 - 0907.513.315
Địa chỉ 1: Số 82 Ngõ 651 Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội (Hướng dẫn đường đi)
Địa chỉ 2: 70/55/3 Nguyễn Sỹ Sách - P.15 - Q. Tân Bình - Tp. HCM (Hướng dẫn đường đi)
Làm việc: Từ 8h00 đến 18h00, T2- T7 Hàng Tuần
✅7 ngày miễn phí đổi trả - Hoàn tiền ngay 100% (Lỗi của nhà sản xuất)
✅Giao hàng nhanh tại nhà - Chỉ thanh toán sau khi nhận hàng
Máy mài tay Dongcheng DSM02-125B
Thông số kỹ thuật máy mài Dongcheng:
Điện áp vào: 220V/50Hz.
Đường kính đĩa cắt: 125 mm.
Tốc độ quay: 11800 v/p.
Công suất: 1200W.