Trang chủ » Máy cắt nhôm Dongcheng DJX03 255
Dongcheng
Dongcheng
Máy cắt nhôm Dongcheng DJX03 255
0 đánh giá
Mã sản phẩm: DJX03 255
Bảo hành: 6 tháng
Xuất xứ: Trung quốc
Công nghệ: Nhật bản
Trọng lượng: 12 kg
Lượt xem: 3801
Giá bán (chưa VAT)
3,879,000 VNĐ
4,650,000 VNĐ
Tiết kiệm
771,000 VNĐ = 17%
Chọn số lượng: Còn hàng
  • thietbidiencamtay.com
Đặt hàng qua điện thoại
THANH TOÁN KHI NHẬN HÀNGGIAO HÀNG MIỄN PHÍ NỘI THÀNH
HỖ TRỢ ĐẶT HÀNG QUA ĐIỆN THOẠI:
Hotline: 0972.888.247 - 0907.513.315
Địa chỉ 1: Số 82 Ngõ 651 Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội (Hướng dẫn đường đi)
Địa chỉ 2: 70/55/3 Nguyễn Sỹ Sách - P.15 - Q. Tân Bình - Tp. HCM (Hướng dẫn đường đi)
Làm việc: Từ 8h00 đến 18h00, T2- T7 Hàng Tuần
Máy cưa nhôm Dongcheng J1X-FF03-255 là dòng máy có công suất lớn lên tới 1650W và có thể dùng được đĩa cắt nhôm tối đa 255mm, đồng thời máy được trang bị thước đo và bàn chia độ giúp máy có thể cắt nghiêng một góc lên tới 45 độ.
✅7 ngày miễn phí đổi trả - Hoàn tiền ngay 100% (Lỗi của nhà sản xuất)
✅Giao hàng nhanh tại nhà - Chỉ thanh toán sau khi nhận hàng
Máy cưa chạy dây cô loa DJX03-255
Thông số kỹ thuật:
Công suất: 1650W
Đường kính đĩa cắt: 255mm
Điện áp: 220V/ 50Hz
Tốc độ không tải: 6000 V/P