Trang chủ » Máy khoan bắn vít dùng pin Dongcheng J0Z-FF-06-10
Dongcheng
Dongcheng
Máy khoan bắn vít dùng pin Dongcheng J0Z-FF-06-10
0 đánh giá
Mã sản phẩm: J0Z-FF-06-10
Bảo hành: 3 tháng
Xuất xứ: Trung quốc
Công nghệ: Nhật bản
Trọng lượng: 1,4 kg
Lượt xem: 3818
Giá bán (chưa VAT)
1,369,000 VNĐ
2,025,000 VNĐ
Tiết kiệm
656,000 VNĐ = 32%
Chọn số lượng: Hết hàng
  • thietbidiencamtay.com
Đặt hàng qua điện thoại
THANH TOÁN KHI NHẬN HÀNGGIAO HÀNG MIỄN PHÍ NỘI THÀNH
HỖ TRỢ ĐẶT HÀNG QUA ĐIỆN THOẠI:
Hotline: 0972.888.247 - 0907.513.315
Địa chỉ 1: Số 82 Ngõ 651 Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội (Hướng dẫn đường đi)
Địa chỉ 2: 70/55/3 Nguyễn Sỹ Sách - P.15 - Q. Tân Bình - Tp. HCM (Hướng dẫn đường đi)
Làm việc: Từ 8h00 đến 18h00, T2- T7 Hàng Tuần
Máy khoan bắn vít dùng pin Dongcheng J0Z-FF06-10 là dòng máy khoan pin đầu 6, với dung lượng lớn lên tới 1.7Ah, dùng pin 12V rất thông dụng và bền bỉ.
✅7 ngày miễn phí đổi trả - Hoàn tiền ngay 100% (Lỗi của nhà sản xuất)
✅Giao hàng nhanh tại nhà - Chỉ thanh toán sau khi nhận hàng
Thông số kỹ thuật:
Thông số pin: 12V/ 1.7Ah
Khả năng khoan:
  • Với gỗ: 20mm
  • Với sắt: 10mm
Vặn vít tối đa: 6mm
Tốc độ không tải: 600 V/P