Trang chủ » Máy khoan từ tự động Cayken KCY-55/2QE
Cayken
Cayken
Máy khoan từ tự động Cayken KCY-55/2QE
0 đánh giá
Mã sản phẩm: KCY-55/2QE
Bảo hành: 12 tháng
Xuất xứ: Trung quốc
Công nghệ: Đức
Trọng lượng: 20 kg
Lượt xem: 2773
Giá bán (chưa VAT)
23,900,000 VNĐ
26,590,000 VNĐ
Tiết kiệm
2,690,000 VNĐ = 10%
Chọn số lượng: Còn hàng
  • thietbidiencamtay.com
Đặt hàng qua điện thoại
THANH TOÁN KHI NHẬN HÀNGGIAO HÀNG MIỄN PHÍ NỘI THÀNH
HỖ TRỢ ĐẶT HÀNG QUA ĐIỆN THOẠI:
Hotline: 0972.888.247 - 0907.513.315
Địa chỉ 1: Số 82 Ngõ 651 Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội (Hướng dẫn đường đi)
Địa chỉ 2: 70/55/3 Nguyễn Sỹ Sách - P.15 - Q. Tân Bình - Tp. HCM (Hướng dẫn đường đi)
Làm việc: Từ 8h00 đến 18h00, T2- T7 Hàng Tuần
Máy khoan từ tự động Cayken KCY-55/2QE - Hàng chính hãng - Bảo hành 12 tháng
Máy khoan từ tự động ăn phôi Cayken KCY-55/2QE
Máy khoan từ Cayken KCY-55/2QE có khả năng khoan được từ Ø12 đến Ø55mm với mũi khoan từ, khoan sâu 40mm, mũi xoắn tới fi 23mmĐộng cơ công suất 1700W, chạy điện dân dụng 220V 1 pha 50Hz, tốc độ 280/510rpm. Máy được tích hợp sẵn đầu cặp mũi khoan từ chuẩn Weldon 19.05mm, làm mát từ bên trong, hành trình 230mm. Đế từ sản sinh ra lực hút kên đến 16500N đảm bảo độ bám dính kể cả trong tư thế khoan ngang, khoan ngược. Chổi than được trang bị loại cao cấp với thời gian sử dụng tối thiểu là 300h hoạt động.
 gia may khoan tu tu dong cayken kcy-55/2qe
✅7 ngày miễn phí đổi trả - Hoàn tiền ngay 100% (Lỗi của nhà sản xuất)
✅Giao hàng nhanh tại nhà - Chỉ thanh toán sau khi nhận hàng
Video Demo máy khoan từ tự động ăn phôi KCY-55/2QE
Thông số kỹ thuật:
Khả năng làm việc
Khoan bằng mũi khoan từ 12-55mm
Khoan bằng mũi khoan xoắn 23mm (Opt.)
Động cơ
Kiểu động cơ Rotor dây quấn
Công suất động cơ 1700W
Điện áp sử dụng 220V 1phase 50Hz
Trục chính
Kiểu trục chính Weldon 19.05mm đuôi liền có làm mát
Hành Trình trục chính (đầu khoan) 230mm
Tốc độ
Số Cấp Tốc Độ 2 cấp số cơ
Dãy tốc độ trục chính 280/510rpm
Đế Từ
Kích thước đế từ 172x92x50mm
Lực giữ của đế từ 16500N
Kích thước trọng lượng
Kích thước đóng kiện 420x285x520mm
Trọng Lượng 16kg
 may khoan tu cayken scy-50hd
Máy khoan từ Cayken cao cấp SCY-50HD
Hotline: 0965.419.555 or 0907.513.315
Đ/c 1: Số 82 Ngõ 651 Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội.
Đ/c 2: A3D1 - DX13 - KĐT Đặng Xá - Gia Lâm - Hà Nội
Đ/c 3: chi nhánh Quảng Ninh: Số 1052 đường Hạ Long - P. Bãi Cháy - Tp. Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
Đ/c 4: Chi nhánh TP. HCM - 70/55/3 Nguyễn Sỹ Sách, P.15, Q.Tân Bình, Tp.HCM
Email: giaiphapcongnghiepvn@gmail.com
Website: https://thietbidiencamtay.com
Đánh giá & Bình luận
Chia sẻ nhận xét của bạn về Máy khoan từ tự động Cayken KCY-55/2QE
Có 0 bình luận:
Khả năng làm việc
Động cơ
Kiểu động cơ Rotor dây quấn
Công suất động cơ 1700W
Trục chính
Tốc độ
Số Cấp Tốc Độ 2 cấp số cơ
Đế Từ
Kích thước đế từ 172x92x50mm
Lực giữ của đế từ 16500N
Kích thước trọng lượng
Trọng Lượng 16kg
Sản phẩm cùng hãng
Máy khoan từ có taro Cayken KCY-130/3WDO
29,990,000 VNĐ 36,200,000 VNĐ
3 đánh giá
Máy khoan từ Cayken cao cấp SCY-1600E
6,590,000 VNĐ 7,820,000 VNĐ
2 đánh giá
Máy tiện ren ống cứu hỏa Z1T-R3
0 đánh giá
Máy tiện ren ống Z1T-R2
Máy tiện ren ống Z1T-R2
1 đánh giá
Máy vát cạnh gạch men cao cấp CZ-105
1 đánh giá
Máy khoan rút lõi có búa Cayken DK-160/2PD
4 đánh giá
Máy ép cốt thủy lực dùng điện Changyou LZ-400C
2 đánh giá
Máy vát mép thép JK-200 giá rẻ
Máy vát mép thép JK-200 giá rẻ
Máy vát mép ống thép ZD220
Máy vát mép ống thép ZD220
6 đánh giá
Máy tiện ren ống cầm tay SQ30-2C
CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Máy khoan từ Quaiyou QY 3023CZ
Máy khoan từ Quaiyou QY 3023CZ
Máy hàn que Riland ZX7 250T
Máy hàn que Riland ZX7 250T
Súng hàn Tig WP-26 Cao Cấp
Súng hàn Tig WP-26 Cao Cấp
Máy hàn Tig Riland 300A
Máy hàn Tig Riland 300A