Trang chủ » Máy khoan từ chuyên khoan ống Cayken SCY-55SWPM
Cayken
Cayken
Máy khoan từ chuyên khoan ống Cayken SCY-55SWPM
0 đánh giá
Mã sản phẩm: SCY-55SWPM
Bảo hành: 12 tháng
Xuất xứ: Trung quốc
Công nghệ: Đức
Trọng lượng: 14 kg
Lượt xem: 2888
Giá bán (chưa VAT)
19,490,000 VNĐ
21,590,000 VNĐ
Tiết kiệm
2,100,000 VNĐ = 10%
Chọn số lượng: Còn hàng
  • thietbidiencamtay.com
Đặt hàng qua điện thoại
THANH TOÁN KHI NHẬN HÀNGGIAO HÀNG MIỄN PHÍ NỘI THÀNH
HỖ TRỢ ĐẶT HÀNG QUA ĐIỆN THOẠI:
Hotline: 0972.888.247 - 0907.513.315
Địa chỉ 1: Số 82 Ngõ 651 Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội (Hướng dẫn đường đi)
Địa chỉ 2: 70/55/3 Nguyễn Sỹ Sách - P.15 - Q. Tân Bình - Tp. HCM (Hướng dẫn đường đi)
Làm việc: Từ 8h00 đến 18h00, T2- T7 Hàng Tuần
Máy khoan từ chuyên khoan ống Cayken SCY-55SWPM - Hàng chính hãng - giá rẻ nhất
may khoan tu chuyen khoan ong cayken scy-55swpm
Máy khoan đế từ dạng nằm ngang chuyên khoan ống Cayken SCY-55SWPM
Máy khoan đế từ Cayken SCY-55SWPM là dạng máy khoan thấp chuyên sử dụng tại nơi có không gian chật hẹp như bụng dầm H, I, U và đặc biệt là máy có thể khoan các ống thép tròn đường kính từ 75mm trở lên mà những máy khoan từ thông thường trên thị trường không thể thao tác được. Máy được trang bị gần như tất cả những tính năng công nghệ mới nhất như: Khởi động mềm, điều chỉnh tốc độ, bảo vệ mạch quá nhiệt quá tải, công suất cực cao với trọng lượng cực nhỏ. Đặc biệt, máy được trang bị bộ đế từ bằng nam châm vĩnh cửu dễ dàng thao tác.
Máy khoan từ Cayken trên được sản xuất bởi hãng Cayken, xuất xứ Thượng Hải - Trung Quốc nhằm phục vụ xuất khẩu thị trường Châu Âu, cung cấp khả năng khoan được từ Ø12 đến Ø55mm, khoan sâu 35mmĐộng cơ công suất 1900W, chạy điện dân dụng 220V 1 pha 50Hz, động cơ nằm ngang, tốc độ 550 vòng/phút. Máy được tích hợp sẵn đầu cặp mũi khoan từ chuẩn Weldon 19.05mm, làm mát từ bên trong, hành trình 50mm Đế từ sản sinh ra lực hút kên đến 15500N đảm bảo độ bám dính kể cả trong tư thế khoan ngang, khoan ngược. Chổi than được trang bị loại cao cấp với thời gian sử dụng tối thiểu là 300h hoạt động.
 gia may khoan tu dang khoan ong cayken scy-55swpm
✅7 ngày miễn phí đổi trả - Hoàn tiền ngay 100% (Lỗi của nhà sản xuất)
✅Giao hàng nhanh tại nhà - Chỉ thanh toán sau khi nhận hàng
 mua may khoan tu nam ngang cayken scy-55swpm
Thông số kỹ thuật:
Khả năng làm việc
Khoan bằng mũi khoan từ 12-55mm
Động cơ
Kiểu động cơ Rotor dây quấn
Công suất động cơ 1900W
Điện áp sử dụng 220V 1 pha 50Hz
Trục chính
Kiểu trục chính Weldon 19.05mm đuôi liền
Hành Trình trục chính (đầu khoan) 50mm
Tốc độ
Số Cấp Tốc Độ 1
Dãy tốc độ trục chính 550 v/p
Đế Từ
Kích thước đế từ 156x80x50mm (DxRxC)
Lực giữ của đế từ 15500N
Kích thước trọng lượng
Kích thước máy 300x170x245mm (DxRxC)
Kích thước đóng kiện 420x180x350mm (DxRxC)
Trọng Lượng 14/17kg (NW/GW)
 may khoan tu cayken scy-50hd
Máy khoan từ Cayken cao cấp SCY-50HD
Hotline: 0965.419.555 or 0907.513.315
Đ/c 1: Số 82 Ngõ 651 Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội.
Đ/c 2: A3D1 - DX13 - KĐT Đặng Xá - Gia Lâm - Hà Nội
Đ/c 3: chi nhánh Quảng Ninh: Số 1052 đường Hạ Long - P. Bãi Cháy - Tp. Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
Đ/c 4: Chi nhánh TP. HCM - 70/55/3 Nguyễn Sỹ Sách, P.15, Q.Tân Bình, Tp.HCM
Email: giaiphapcongnghiepvn@gmail.com
Website: https://thietbidiencamtay.com
Đánh giá & Bình luận
Chia sẻ nhận xét của bạn về Máy khoan từ chuyên khoan ống Cayken SCY-55SWPM
Có 0 bình luận:
Khả năng làm việc
Động cơ
Kiểu động cơ Rotor dây quấn
Công suất động cơ 1900W
Trục chính
Tốc độ
Số Cấp Tốc Độ 1
Dãy tốc độ trục chính 550 v/p
Đế Từ
Lực giữ của đế từ 15500N
Kích thước trọng lượng